Dr. Anirban Sarkar | डॉ. अनिर्बन सरकार सीआयडीसीएल परिषदेत आयएसीसीआयएचे प्रतिनिधीत्व करणार

0

पुणे : Dr. Anirban Sarkar | डॉ. अनिर्बन सरकार यांना इंटरनॅशनल काँग्रेस फ्रॉम डेव्हलपमेंट टू कन्स्ट्रक्शन इन लिबिया (सीआयडीसीएल) या उपक्रमात सहभागी होण्यासाठी आमंत्रित करण्यात आले आहे. हम्मामेट सिटी-ट्यूनिशिया येथे सीआयडीसीएलच्या आगामी परिषदेत ते इंडिया अँड अरब कंट्रीज चेंबर ऑफ कॉमर्स इंडस्ट्रीज अँड ऍग्रीकल्चर (आयएसीसीआयए) चे प्रतिनिधित्व करतील. ही परिषद 24 ते 26 मे 2024 या कालावधीत होणार आहे.

डॉ. अनिर्बन सरकार हे आयएसीसीआयएचे अध्यक्ष आहेत. याव्यतिरिक्त, ते डेक्कन ग्रुप ऑफ कंपनीजचे व्यवस्थापकीय संचालक आहेत आणि विविध क्षेत्रांमध्ये यशस्वीरित्या भरभराटीचा व्यवसाय चालवत आहेत. बांधकाम क्षेत्रातील सेवा आणि नवकल्पना जाणून घेण्यासाठी CIDCL ने बांधकाम, कंत्राटी आणि सार्वजनिक बांधकाम क्षेत्रात रुची असलेल्या मान्यवरांना आणि व्यक्तींना आमंत्रित केले आहे. हे व्यासपीठ सहभागींमधील नेटवर्किंग आणि परस्परसंवादासाठी एक आदर्श वातावरण तसेच व्याख्याने आणि संबंधित विषयांवर चर्चा करणाऱ्या मंचांना उपस्थित राहण्याची संधी प्रदान करेल.

Leave A Reply

Your email address will not be published.