Horoscope (Rashifal) | 18 जानेवारीला सूर्याप्रमाणे चमकणार ‘या’ राशींचे भाग्य, वाचा मेषपासून मीन राशीपर्यंतची स्थिती

0

नवी दिल्ली : वृत्तसंस्था – Horoscope (Rashifal) | वैदिक ज्योतिष शास्त्रात एकुण 12 राशींचे वर्णन करण्यात आले आहे. प्रत्येक राशीचा स्वामीग्रह असतो. तर ग्रह-नक्षत्रांच्या वाटचालीवरून राशिफळ (Horoscope (Rashifal)) काढले जाते. ज्योतिषचार्यांकडून जाणून घ्या 18 जानेवारी, 2022 ला कोणत्या राशीच्या जातकांना होणार लाभ आणि कोणत्या राशीच्या व्यक्तींना राहावे लागेल सावध. Horoscope Rashifal 18 January 2022. वाचा मेषपासून मीन राशीपर्यंतची स्थिती…

मेष (Aries) :
मनःशांती लाभेल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल. प्रवासाला जाऊ शकता. धर्माबद्दल श्रद्धाभाव राहील. कला आणि संगीताकडे कल राहील. आरोग्याबाबत काळजी वाटू शकते. अनावश्यक वादांपासून दूर राहण्याचा प्रयत्न करा. मित्रांच्या भेटीगाठी होतील.

वृषभ (Taurus) :
एखाद्या अज्ञात भीतीने त्रस्त राहू शकता. जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी घ्या. व्यवसायाची स्थिती सुधारेल. काम वाढेल. कौटुंबिक समस्या त्रास देऊ शकतात. उत्पन्नात अडचणी येऊ शकतात. चांगली बातमी मिळेल.

मिथुन ( Gemini :
बोलण्यात गोडवा राहील. मन अस्वस्थ होईल. मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. शैक्षणिक कार्याचे सुखद परिणाम मिळतील. खर्च जास्त होईल. कामाच्या ठिकाणी बदल होईल. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. भावांच्या सहकार्याने व्यवसायात प्रगती होईल. Horoscope (Rashifal)

कर्क (Cancer) :
आत्मविश्वास वाढेल. व्यवसायात सुधारणा होईल. लाभाच्या संधी मिळतील. कुटुंबासह धार्मिक स्थळी प्रवासाला जाऊ शकता. जलाशय किंवा नदी इत्यादीमध्ये स्नान करण्यापासून दूर रहा. मानसिक तणाव राहील. शैक्षणिक कामात अडचणी येतील.

सिंह (Leo) :
मन अस्वस्थ होऊ शकते. संयम राखा. जास्त राग टाळा. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल. चांगल्या स्थितीत असणे. नोकरीत परदेशात जाण्याची शक्यता आहे. वडिलांना आरोग्याच्या समस्या होऊ शकतात. स्वभावात चिडचिडेपणा राहील. प्रवासाचे योग.

कन्या (Virgo) :
मनःशांती लाभेल. आत्मविश्वासही असेल. मनात नकारात्मकता येऊ शकते. जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी घ्या. उत्पन्नात घट आणि खर्चात वाढ होईल. धार्मिक संगीतात रुची वाढेल. अनियोजित खर्चात वाढ होईल. गोड खाण्यात रस वाढेल. Horoscope (Rashifal)

 

तूळ (Libra) :
वाचनाची आवड निर्माण होईल. शैक्षणिक किंवा संशोधन कार्यात यश मिळेल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. आरोग्याची काळजी घ्या. नोकरीत प्रगतीच्या संधी मिळू शकतात. वाहन सुख वाढेल. आत्मसंयम राखा. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. जोडीदाराला आरोग्याची समस्या होऊ शकतात.

वृश्चिक (Scorpio) :
मन अस्वस्थ राहील. संयम राखा. अनावश्यक राग आणि वाद टाळा. नोकरीत प्रगतीच्या संधी मिळू शकतात. उत्पन्न वाढेल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. संचित संपत्ती वाढेल. शैक्षणिक कामात अडचण येऊ शकते. संततीला आरोग्य समस्या होऊ शकते. लाभाच्या संधी मिळतील.

धनु (Sagittarius) :
आत्मसंयम राखा. रागाचा अतिरेक टाळा. कुटुंबात अनावश्यक वाद टाळा.
मित्राच्या मदतीने उत्पन्नाचे साधन मिळू शकते. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. मन अस्वस्थ होईल.
प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. वडिलांना आरोग्याची समस्या होऊ शकते. कुटुंबात धार्मिक कार्ये होतील.

मकर (Capricorn) :
आशा-निराशेच्या भावना मनात असू शकतात. उत्पन्न कमी झाल्याने अस्वस्थ व्हाल.
जोडीदाराचे सहकार्य मिळेल. कामात उत्साह राहील.
नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. इतर ठिकाणीही जावे लागेल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल.

कुंभ (Aquarius) :
आत्मविश्वासाची कमतरता राहील. संयम राखा. अनावश्यक राग आणि वाद टाळा. खर्च वाढतील.
आरोग्याची काळजी घ्या. बोलण्यात सौम्यता राहिल, परंतु स्वभावात चिडचिडेपणा असू शकतो.
गृहसौख्य राहिल. आरोग्याची काळजी घ्या. प्रदीर्घ प्रलंबित कामे होतील.

मीन (Pisces) :
आत्मसंयम राखा. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. शैक्षणिक कार्यात थोडी सुधारणा होईल.
मित्राच्या मदतीने धनप्राप्ती होऊ शकते. भावांसोबत वैचारिक मतभेद होऊ शकतात.
जोडीदाराला आरोग्य समस्या होऊ शकते. खर्च वाढू शकतो.

Web Title :- Horoscope (Rashifal) | rashifal the fate of these zodiac signs will shine like the sun on january 18 read the condition of aries to pisces

Join our WhatsApp GroupTelegramfacebook page and Twitter for every update

Gold Price Today | एकमेकांच्या विरूद्ध सोने आणि चांदीची वाटचाल, जाणून घ्या आजचे नवीन दर

LIC Jeevan Shiromani | केवळ 4 वर्षात तुम्हाला करोडपती बनवू शकते ‘ही’ LIC Policy, जाणून घ्या सविस्तर

Ration Card वर इतर कुणी घेत असेल लाभ तर रद्द होईल तुमचे कार्ड आणि भरावा लागेल दंड? जाणून घ्या

Leave A Reply

Your email address will not be published.