ऐश्वर्या रायचा नवा ‘लूक’ व्हायरल !

0

नवी दिल्ली : वृत्तसंस्था – वर्षानुवर्षे चाहत्यांच्या हृदयात स्थान निर्माण करणारी अभिनेत्री कोणती असेल तर ती म्हणजे ऐश्वर्या राय बच्चन. ऐश्वर्याच्या सौंदर्यावर वारंवार चर्चा होत असते आणि जेव्हा जेव्हा ती बातम्यांमध्ये येते तेव्हा लोकांचे लक्ष तिच्यावरच जाते. अलीकडेच ऐश्वर्याने एका मॅगझिनसाठी फोटोशूट केले असून त्याचे फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांमध्ये व्हायरल होत आहेत.
ऐश्वर्या राय बच्चन का नया फोटोशूट वायरल, तस्वीरों में देखें स्टनिंग लुक
हे फोटोशूट ऐश्वर्याने पीकॉक मॅगझिनसाठी केले आहे. ऐश्वर्या डिझायनर जोडी फाल्गुनी शेन मयूर यांनी बनवलेल्या आउटफिटमध्ये अप्रतिम दिसते. सामान पिंक कलर ड्रेसमध्ये ऐश्वर्याची छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.
ऐश्वर्याने सामान पिंक कलरच्या स्टडेड लेहेंग्यासह मॅचिंग ब्लाउज परिधान केला आहे आणि त्यास शियर स्कार्फ आहे. ऐश्वर्याने आपला लूक न्यूड मेकअप आणि स्टटल लिपस्टिकने पूर्ण केला आहे. ऐश्वर्याचा हा लूक खूपच सुंदर आहे.
ऐश्वर्या राय बच्चन का नया फोटोशूट वायरल, तस्वीरों में देखें स्टनिंग लुक

गुरुवारी ऐश्वर्याचे रेड ड्रेसमधील फोटो व्हायरल झाले होते. हे सुंदर फोटो न्यूयॉर्कचे होते. ऐश्वर्याने रेड गाऊन परिधान केले आणि तिने एमरेल्ड नेकलेसबरोबर कॉम्बिनेशन केले. ऐश्वर्या रेड लिपस्टिक आणि फाईन मेकअपमुळे सुंदर दिसत होती.

ऐश्वर्या लवकरच दिग्दर्शक मणिरत्नम यांच्या पुढच्या चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात करणार आहे. हा रीमेक चित्रपट असेल. ऐश्वर्याने याबद्दल सांगितले होते की ती मणिरत्नमसोबत काम करत आहे. मात्र, मणिरत्नम यांनी अद्याप याबाबत औपचारिक घोषणा केलेली नाही.
ऐश्वर्या राय बच्चन का नया फोटोशूट वायरल, तस्वीरों में देखें स्टनिंग लुक

Leave A Reply

Your email address will not be published.